బుర్సా మెట్రోపాలిటన్ మునిసిపాలిటీ పౌరులు ఈద్ అల్-అధాను సౌకర్యవంతమైన, ప్రశాంతమైన మరియు సురక్షితమైన వాతావరణంలో అనుభవించడానికి అవసరమైన అన్ని చర్యలు తీసుకున్నారు. రోజు సందర్భంగా హమిట్లర్ కెంట్ స్మశానవాటిక మరియు కెంట్ స్క్వేర్ మధ్య ఉచిత బస్సు ఉంటుంది మరియు బుర్సాలో పండుగ యొక్క 1, 2, 3 మరియు 4 రోజులు.
1 - ఈ రన్నింగ్ లైన్ 1 ఈవ్ మరియు విందు మాత్రమే. - 2. - 3. - 4. రోజులు పనిచేస్తాయి
2 - వాహనాలు ఈ మార్గాల్లో ఉచిత ప్రయాణీకులను తీసుకువెళతాయి.
3 - సిటీ స్క్వేర్ కదలిక తర్వాత వాహనాలు ఇతర స్టాప్లలో మాత్రమే ప్రయాణికులను తీసుకువెళతాయి. ప్రయాణీకులను తగ్గించదు. హామిట్లర్ స్మశానవాటిక బయలుదేరే వాహనాలు ఇతర స్టాప్లలో ప్రయాణీకులను డౌన్లోడ్ చేస్తాయి. ఇది ప్రయాణీకులను అతివ్యాప్తి చేయదు.
4 - వాహనాలు స్మశానవాటిక లోపల ప్రయాణించి ప్రయాణీకులను తయారు చేసి స్వీకరిస్తాయి.
వాహనం యొక్క సమయం మరియు మార్గం సమాచారం క్రింది విధంగా ఉంది.
ROUTE |
|
కెంట్ స్క్వేర్ - ఉలుబాట్లి హసన్ బుల్వారీ - ఇజ్మీర్ రోడ్ - న్యూ ముదన్య రోడ్ - ఫిలమెంట్ కవ్సాగి - కవక్లి క్యాడ్. - అల్బైరాక్ క్యాడ్. - హామిట్లర్ సిటీ సిమెట్రీ |
|
రిటర్న్ (అదే) |
|
Hamit న | సిటీ స్క్వేర్ |
వారం ఇన్సైడ్ | వారం ఇన్సైడ్ |
11:30 | 10:15 |
12:30 | 11:15 |
13:30 | 12:15 |
14:30 | 13:15 |
15:30 | 14:15 |
16:30 | 15:15 |
17:30 | 16:15 |
18:30 | 17:15 |
వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి