లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ ఎక్స్పెడిషన్ టైమ్స్ స్టాప్స్ అండ్ మ్యాప్: ఇస్పార్టా-ఇజ్మీర్ (బాస్మనే) లైన్లో రోజూ నడుస్తున్న లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్లో 262 మంది ప్రయాణికుల సామర్థ్యం కలిగిన 4 వ్యాగన్లు ఉంటాయి. అక్టోబర్ 25, 2019 న ఇస్పార్టా ఇజ్మిర్ మార్గంలో తన ప్రయాణాలను ప్రారంభించే లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్, మధ్యధరా మరియు ఏజియన్ మధ్య ప్రయాణాలకు ముఖ్యమైన అవసరాన్ని తీర్చనుంది.
లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ 25.10.2019 న బాస్మనే ఇస్పార్తా బాస్మనే మధ్య తన ప్రయాణాలను ప్రారంభిస్తుంది. ఈ రైలు బాస్మనే నుండి 22:30 గంటలకు, ఇస్పార్టా నుండి 22:00 గంటలకు బయలుదేరుతుంది. రైలు సంస్థ 15400 సీరియల్ DMU సెట్, మరియు 1 వ మరియు 2 వ వ్యాగన్ నంబర్లు, 3 వ మరియు 4 వ వ్యాగన్ నంబర్లతో అమ్మకానికి అందుబాటులో ఉంటుంది.
సరస్సులు ఎక్స్ప్రెస్ స్టేషన్లు
రైలు, టోర్బల్, సెల్కుక్, ఒర్టాక్లార్, ఐడిన్, నాజిల్లీ, గొంకాలి, డెనిజ్లీ, దినార్, గుముస్గన్ స్టాప్ వద్ద 30 డౌన్లోడ్ చేసి ఉంచడానికి ప్రయాణీకులు.
- ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ
- అద్నాన్ మెండెరెస్ విమానాశ్రయం
- బాగ్
- Tepeköy
- Selcuk
- PINE GROVE
- భాగస్వాములు
- Germencik
- İncirliova
- Aydin
- పెవిలియన్
- Sultanhisar
- Atca
- Nazilli
- kuyucak
- Horsunlu
- Buharkent
- Saraykoy
- Goncalı
- DENÝZLÝ
- Kaklik
- బూత్
- అర్బోర్
- Dazkırı
- దినార్
- Karakuyu
- Keçiborlu
- గోమాగాన్ (బస్) - బుర్దూర్ (బస్)
- Bozanönü
- Isparta
లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ యొక్క మ్యాప్
సరస్సులు ఎక్స్ప్రెస్ టికెట్ ధరలు
లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్తో ఇజ్మిర్ (బాస్మనే) నుండి ఇస్పార్టాకు ప్రయాణానికి ధర ఒక్కొక్కరికి X TL.
లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ ఎక్స్పెడిషన్ టైమ్స్
ఇజ్మీర్ ఇస్పార్టా లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ టైమ్టేబుల్
ప్రతిరోజూ 22:30 గంటలకు ఇజ్మీర్ బాస్మనే రైలు స్టేషన్ నుండి బయలుదేరుతుంది
స్టేషన్ పేరు | వైఖరి (Min) |
నిష్క్రమణ రాక |
ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ | 22:30 | |
Gaziemir | ||
అద్నాన్మెండెరెస్ విమానాశ్రయం | 1 | 22:55 |
బాగ్ | 2 | 23:24 |
Tepeköy | 2 | 23:30 |
Selcuk | 1 | 23:58 |
PINE GROVE | 1 | 00:12 |
భాగస్వాములు | 2 | 00:34 |
Germencik | 1 | 00:45 |
మేధో | 2 | 01:07 |
పెవిలియన్ | 1 | 01:27 |
Sultanhisar | 1 | 01:38 |
Atca | 1 | 01:44 |
Nazilli | 2 | 01:56 |
kuyucak | 1 | 02:07 |
Horsunlu | 1 | 02:19 |
Buharkent | 5 | 02:35 |
Saraykoy | 1 | 02:50 |
Goncalı | 1 | 03:07 |
డెనిజ్లి | 15 | 03:33 |
Kaklik | 1 | 04:15 |
బూత్ | 2 | 04:33 |
అర్బోర్ | 1 | 04:41 |
Dazkırı | 1 | 04:59 |
దినార్ | 2 | 05:42 |
Karakuyu | 1 | 05:59 |
Keçiborlu | 1 | 06:20 |
Gümüşgün | 2 | 06:32 |
Bozanönü | 1 | 06:49 |
Isparta | 07:01 |
ఇస్పార్టా ఇజ్మిర్ లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ టైమ్టేబుల్
ఇది ప్రతిరోజూ 22:00 గంటలకు ఇస్పార్టా రైలు స్టేషన్ నుండి బయలుదేరుతుంది.
స్టేషన్ | వైఖరి (Min) |
నిష్క్రమణ రాక |
---|---|---|
Isparta | 22:00 | |
Bozanönü | 1 | 22:13 |
Gümüşgün | 2 | 22:31 |
Keçiborlu | 1 | 22:42 |
Karakuyu | 2 | 23:05 |
దినార్ | 2 | 23:24 |
Dazkırı | 2 | 00:06 |
అర్బోర్ | 1 | 00:24 |
బూత్ | 1 | 00:31 |
Kaklik | 2 | 00:49 |
డెనిజ్లి | 14 | 01:42 |
మిడ్-స్టాప్ | 1 | 01:54 |
Goncalı | 1 | 01:56 |
Saraykoy | 1 | 02:13 |
Buharkent | 5 | 02:32 |
Horsunlu | 1 | 02:44 |
kuyucak | 2 | 02:56 |
Nazilli | 2 | 03:08 |
Atca | 2 | 03:20 |
Sultanhisar | 1 | 03:26 |
పెవిలియన్ | 2 | 03:37 |
Aydin | 3 | 03:59 |
İncirliova | 1 | 04:09 |
Germencik | 1 | 4:21 |
భాగస్వాములు | 2 | 04:33 |
PINE GROVE | 1 | 04:52 |
Selcuk | 1 | 05:06 |
Tepeköy | 1 | 05:32 |
బాగ్ | 1 | 05:36 |
అద్నాన్మెండెరెస్ విమానాశ్రయం | 1 | 06:08 |
Gaziemir | 06:15 | |
IZMIR (బాస్మనే) | 06:33 |
వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి