Izmir Ödemiş రైలు షెడ్యూల్ 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. ఇది ఇజ్మీర్ మరియు ఓడెమిస్ మధ్య ప్రతిరోజూ 7 పరస్పర విమానాలను నడుపుతుంది. Ödemiş పౌరులు İzmir మరియు Ödemiş మధ్య రోడ్డు పునరుద్ధరణ పనుల తర్వాత పెరిగిన విమానాలపై అధిక స్థాయి ఆసక్తిని కనబరిచారు. Ödemiş ప్రజలు తమ ప్రయాణాలకు రైళ్లను ఇష్టపడతారు, TCDD Taşımacılık A.Şని ఈ మార్గంలో రైలు సేవల సంఖ్యను పెంచాలని ఒత్తిడి చేయడం కూడా వాస్తవం.
దిగువ పట్టికలో చూడగలిగే విధంగా మేము మీకు Izmir Ödemiş రైలు సమయాలను అందిస్తున్నాము. Ödemiş İzmir రైలు సేవలు ప్రాంతీయ రైలు తరగతిలో ఉన్నందున, TCDD Taşımacılık A.Ş. వెబ్సైట్ లేదా మొబైల్ అప్లికేషన్ నుండి టిక్కెట్ను కొనుగోలు చేయడం సాధ్యం కాదు.
రైలు టిక్కెట్ల విక్రయాలు ఆ రోజున జరుగుతాయి మరియు మీరు తదుపరి తేదీలకు టిక్కెట్లను కొనుగోలు చేయలేరు. అందువల్ల, మీరు ప్రయాణించాలనుకుంటున్న రైలు బయలుదేరే సమయానికి ముందే స్టేషన్లకు వచ్చి స్టేషన్ టికెట్ కార్యాలయాల నుండి మీ టిక్కెట్లను కొనుగోలు చేయవచ్చు.
ఇజ్మీర్ (బసమాన్ గార) నుండి బయలుదేరే సమయాల్లో ఉన్నాయి: మూస: 06, 20, 09, 20, 12, 30, 15, 05, 17, 05 మరియు XX: XX: XX: 20, 30, 22, 05, 05, 20, 07, 05, XIX మరియు X: XX.
ఇజ్మీర్ నుండి ఎడెమిక్ వెళ్లే మొదటి రైలు 06:20 కి బయలుదేరుతుంది మరియు చివరి రైలు బస్మనే స్టేషన్ నుండి 22:05 కి బయలుదేరుతుంది. Traindemiş నుండి İzmir దిశకు మొదటి రైలు బయలుదేరే సమయం 05:20 మరియు చివరి రైలు 19:50 వద్ద బయలుదేరుతుంది.
ఇజ్మీర్ Ödemiş కు సగటు ప్రయాణ సమయం 2 గంటలు 10 నిమిషాలుd.
ఇజ్మీర్ ఒడెమిస్ రైలు స్టేషన్లు
ఇజ్మీర్ నుండి ఒడెమిస్ వరకు అన్ని రైళ్లను తనిఖీ చేయండి 22 స్టేషన్లు మరియు విరామాలు:
- ఇజ్మీర్ (బాస్మనే),
- Gaziemir,
- అద్నాన్ మెండెరెస్ (విమానాశ్రయం),
- Menderes
- దుంప,
- బాగ్,
- Gürgür,
- Taskesik,
- Arıkbaşı,
- పుచ్చకాయ,
- Handcraft,
- యొక్క Furunl
- , వికాసాన్ని
- బేన్డార్ ఒకేషనల్ స్కూల్,
- Yakakoy,
- కత్తిపీట,
- పెనార్లే ఆపు,
- Derebasi,
- డౌన్ డోర్స్,
- İlkkurşun,
- ఒడెమిస్ రైలు స్టేషన్
- ఒడెమిస్ సిటీ
Izmir Odemis రైలు షెడ్యూళ్ళు
స్టేషన్ | ఇజ్మీర్ ఒడెమిస్ ట్రైన్స్ | ||||||
1. రైలు | 2. రైలు | 3. రైలు | 4. రైలు | 5. రైలు | 6. రైలు | 7. రైలు | |
ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
Gaziemir | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
విమానాశ్రయం ఎ. మెండెరెస్ | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
మేందర్ | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
దుంప | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
బాగ్ | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
Gürgür | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
Taskesik | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
Arıkbaşı | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
పుచ్చకాయ | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
handcraft | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
Furunl | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
వికాసాన్ని | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
బయిలెర్ వొకేషనల్ స్కూల్ | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
Yakakoy | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
ఫోర్క్ | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
స్ప్రింగ్ స్టాప్ | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
Derebasi | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
డౌన్ డోర్స్ | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
İlkkurşun | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ఒడెమిస్ రైలు స్టేషన్ | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ఒడెమిస్ సిటీ | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
హెచ్చరిక: చివరి స్థానం 7. రైలు వారాంతాలలో మాత్రమే నడుస్తుంది (శుక్రవారం, శనివారం, ఆదివారం).
ఒడెమిస్ ఇజ్మిర్ (బాస్మనే) రైలు షెడ్యూల్
స్టేషన్ | ఒడెమిస్ ఇజ్మీర్ లైన్ ట్రైన్స్ | ||||||
1. రైలు | 2. రైలు | 3. రైలు | 4. రైలు | 5. రైలు | 6. రైలు | 7. రైలు | |
ఒడెమిస్ సిటీ | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ఒడెమిస్ రైలు స్టేషన్ | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
Beytiköy | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
İlkkurşun | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
డౌన్ డోర్స్ | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
Derebasi | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
స్ప్రింగ్ స్టాప్ | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
ఫోర్క్ | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
Yakakoy | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
బయిలెర్ వొకేషనల్ స్కూల్ | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
వికాసాన్ని | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
Furunl | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
handcraft | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
పుచ్చకాయ | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
Arıkbaşı | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
Taskesik | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
Gürgür | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
బాగ్ | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
దుంప | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
మేందర్ | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
విమానాశ్రయం A. మెండెర్స్ | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
Gaziemir | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
హెచ్చరిక: చివరి స్థానం 7. రైలు వారాంతాలలో మాత్రమే నడుస్తుంది (శుక్రవారం, శనివారం, ఆదివారం).
ఇజ్మీర్ ఒడెమిస్ రైలు పటం
ఏజియన్ ప్రాంతీయ రైళ్ల మ్యాప్
ఇజ్మిర్ ఎడెమిక్ రైలు టికెట్ ధర
రోజూ నడిచే రైలు కోసం ఆన్లైన్ కొనుగోలు మరియు రిజర్వేషన్లు చేయలేము. మీరు రోజూ టోల్ బూత్ల వద్ద టిక్కెట్లు కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఒక వ్యక్తికి పుల్మాన్ సీటు టికెట్ ధర X TL'డాక్టర్
టిసిడి కన్సల్టింగ్ మరియు రిజర్వేషన్ ఫోన్లు:
రైలు స్టేషన్లు టికెట్ కార్యాలయాలు టెలిఫోన్ నంబర్లు మరియు ప్రారంభ గంటలు.
İZMİR బాస్మాన్ స్టేషన్
టెల్: 0232 484 86 38 సంప్రదింపులు - (07.00 - 21.30)
బయిందీర్ స్టేషన్
టెల్: 0232 581 30 56 - (05.45 - 20.45)
టార్బాలి స్టేషన్
టెల్: 0232 856 16 30 - (06.00 - 21.30)
పేమెంట్ స్టేషన్ (సిటీ):
టెల్: 0232 545 14 98 - (04.45 - 18.00)
వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి