ప్రజా సేవా బాధ్యత పరిధిలో, 7 హై-స్పీడ్ రైలు (వైహెచ్టి) లైన్లు, మరియు 18 ప్రధాన లైన్లు మరియు 36 ప్రాంతీయ మార్గాలకు ప్రయాణీకుల రవాణా సేవలు అందించబడతాయి.
ఈ సమస్యకు సంబంధించి రాష్ట్రపతి నిర్ణయం అధికారిక గెజిట్లో ప్రచురించబడి అమలులోకి వచ్చింది.
రైల్వే రవాణా సరళీకరణ న టర్కీ నం 6461 లా ఉంచే ప్రభావాన్ని లో "రైల్వే లైన్ డిటర్మినేషన్ ఇష్యూ డెసిషన్ పబ్లిక్ సర్వీస్ ఆబ్లిగేషన్ ఇన్ ది కాంటెక్స్ట్ ప్యాసింజర్ రవాణా సేవలు" ఆర్టికల్ 8 అనుగుణంగా నిర్ణయించింది.
పబ్లిక్ సర్వీస్ ఆబ్లిగేషన్ పరిధిలో ప్రయాణీకుల రవాణా సేవలను అందించడానికి రైల్వే లైన్ల నిర్ణయానికి సంబంధించి నిర్ణయం
బాధ్యత కింద రైల్వే లైన్లు
ఆర్టికల్ 1-(1) జతచేయబడిన జాబితాలో పేర్కొన్న రైల్వే లైన్లు ప్రజా సేవా బాధ్యత పరిధిలో ప్రయాణీకుల రవాణా సేవలను అందించడానికి లైన్లుగా నిర్ణయించబడతాయి.
రద్దు చేసిన నిర్ణయం
ఆర్టికల్ 2- (1) పౌర సేవా బాధ్యత పరిధిలో ప్రయాణీకుల రవాణా సేవలను అందించే మార్గాల నిర్ణయానికి సంబంధించి 25/6/2019 నాటి రాష్ట్రపతి నిర్ణయం మరియు 1202 నంబర్ రద్దు చేయబడింది.
ఫోర్స్
ఆర్టికల్ 3-(1) ఈ నిర్ణయం దాని ప్రచురణ తేదీన అమలులోకి వస్తుంది.
ఎగ్జిక్యూటివ్
ఆర్టికల్ 4- (1) రవాణా మరియు మౌలిక సదుపాయాల మంత్రి ఈ నిర్ణయం ద్వారా అమలు చేయబడతారు.
పబ్లిక్ సర్వీస్ ఆబ్లిగేషన్ పరిధిలో నడపాలని ined హించిన లైన్స్
YHT లైన్స్
- 1-అంకారా-ఎస్కిసేహీర్
- 2-అంకారా-కర్మన్
- 3-అంకారా-కోనియా
- 4-అంకారా-Sivas
- 5-కోనియా-Sogutlucesme
- 6-శివస్-Halkalı
- 7 Sivas- Sogutlucesme
మెయిన్ లైన్ రైళ్లు
- 1-17 సెప్టెంబర్ ఎక్స్ప్రెస్ (ఇజ్మీర్-బందిర్మా)
- 2-4 సెప్టెంబర్ నీలం (అంకారా-మాలత్య)
- 3-6 సెప్టెంబర్ ఎక్స్ప్రెస్ (ఇజ్మీర్-బందిర్మా)
- 4-అంకారా ఎక్స్ప్రెస్ (అంకారా-Halkalı)
- 5-బోస్ఫరస్ ఎక్స్ప్రెస్ (అంకారా-గెబ్జ్)
- 6-యుకురోవా మావి (అంకారా-అదానా)
- 7-ఈస్ట్ ఎక్స్ప్రెస్ (అంకారా-కార్స్)
- 8-ఏజియన్ ఎక్స్ప్రెస్ (ఇజ్మిర్-ఎస్కిహెహిర్)
- 9-ఎర్సియస్ ఎక్స్ప్రెస్ (కైసేరి-అదానా)
- 10-ఫెరత్ ఎక్స్ప్రెస్ (ఎలాజా-అదానా)
- 11-లేక్స్ ఎక్స్ప్రెస్ (ఇస్పార్టా-ఇజ్మిర్)
- 12-సౌత్ ఎక్స్ప్రెస్ (అంకారా-కుర్తలాన్)
- 13-İzmir బ్లూ ఎక్స్ప్రెస్ (İzmir-Ankara)
- 14-స్క్వేర్ ఎక్స్ప్రెస్ (İzmir-Balirkesir)
- 15-కొన్యా బ్లూ ఎక్స్ప్రెస్ (కొన్యా-ఇజ్మీర్)
- 16-పాముక్కలే ఎక్స్ప్రెస్ (డెనిజ్లి-ఎస్కిహెహిర్)
- 17-వృషభం ఎక్స్ప్రెస్ (కొన్యా-అదానా)
- 18-వాన్ లేక్ ఎక్స్ప్రెస్ (అంకారా-తత్వన్)
ప్రాంతీయ రైళ్ళు
- 1-అదానా-మెర్సిన్
- 2-Adapazarı-PENDİK
- 3-నల్లమందు-ఎస్కిసేహీర్
- 4-Amasya బేసిన్
- 5-Karabük-అంకారా
- 6-అంకారా-Polatlı
- 7-Aydin Söke
- 8-బస్మనే-అలసేహిర్
- 9-Basmane-Aydin
- 10-Basmane Denizli
- 11 Basmane-odemis
- 12 Basmane Söke
- 13 Basmane-టైర్
- 14 Basmane-బట్లర్
- 15 కాటాలినా-టైర్
- 16 Denizli Söke
- 17 Divriği Erzincan
- 18 దియర్బకిర్-బాట్మాన్
- 19 Elazig Tatvan
- 20 ఎస్కిసేహీర్ Kütahya
- 21 ఎస్కిసేహీర్-Tavsanlı
- 22 Gaziantep- నిజిప్
- 23 Iskenderun మరియు Mersin
- 24 İslahiye Mersin
- 25 Kapıkule-Halkalı
- 26-వర్సెస్-Akyaka
- 27 కోనియా-కర్మన్
- 28 Kütahya-బలికేసిర్
- 29 మనిస-Alaşehir
- 30 సంసూన్-Amasya
- 31 సంసూన్-Sivas
- 32 Sivas- Divriği
- 33 Soke-భాగస్వాములు
- 34 Uzunköprü-Halkalı
- 35 Zonguldak- Gökçebey
- 36 Zonguldak- Karabük
వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి