యంగ్ ఆర్ట్: 4 వ పోస్టర్ డిజైన్ పోటీలో విజేతలు ప్రకటించారు

యువ ఆర్ట్ పోస్టర్ డిజైన్ పోటీలో విజేతలను ప్రకటించారు
యువ ఆర్ట్ పోస్టర్ డిజైన్ పోటీలో విజేతలను ప్రకటించారు

సాంస్కృతిక మరియు పర్యాటక మంత్రిత్వ శాఖ నిర్వహించిన “యంగ్ ఆర్ట్: 4 వ పోస్టర్ డిజైన్ పోటీ” విజేతలను ప్రకటించారు.


“డామినేషన్-ఐ మిల్లియే” పేరుతో జరిగే ఈ పోటీలో 46 పోస్టర్ డిజైన్ పనులకు మొత్తం 97 వేల 500 లిరా ప్రైజ్ మనీ అందజేయబడుతుంది.

యువ డిజైనర్లకు జాతీయ సార్వభౌమాధికారం ఉన్న 354 డిజైన్లలో, సెలక్షన్ కమిటీ నిర్ణయించిన 8 మంది విద్యార్థులకు 7 వేల లిరా మరియు సర్టిఫికేట్ ఆఫ్ అచీవ్‌మెంట్ విడిగా లభిస్తాయి.

హానరబుల్ మెన్షన్ అవార్డుకు అర్హురాలని భావించిన 9 మంది విద్యార్థులకు 3 వేల లిరాలతో విడిగా బహుమతి ఇవ్వబడుతుంది.

ఎగ్జిబిషన్ అవార్డు ఇవ్వబడే 29 మంది విద్యార్థులకు 500 టిఎల్ మరియు పాల్గొనే సర్టిఫికేట్ విడిగా ఇవ్వబడుతుంది.

అవార్డు వేడుక, ప్రదర్శన వివరాలను మంత్రిత్వ శాఖ తరువాత ప్రకటిస్తుంది.

పోటీ ఎంపిక కమిటీలో, ఈ సంవత్సరం సెల్కుక్ విశ్వవిద్యాలయం, ఫైన్ ఆర్ట్స్ ఫ్యాకల్టీ ప్రొఫెసర్. డాక్టర్ ఉకుర్ అటాన్, అంకారా విశ్వవిద్యాలయం టర్కిష్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ టర్కిష్ రివల్యూషన్ హిస్టరీ నుండి. డాక్టర్ అస్సోక్లోని గ్రాఫిక్స్ విభాగం, హాసెటెప్ యూనివర్శిటీ ఫ్యాకల్టీ ఆఫ్ ఫైన్ ఆర్ట్స్ నుండి తెముసిన్ ఫైక్ ఎర్టాన్. డాక్టర్ ప్రొఫెసర్ సెర్దార్ పెహ్లివన్ మరియు మర్మారా యూనివర్శిటీ ఫైన్ ఆర్ట్స్ ఫ్యాకల్టీ గ్రాఫిక్ విభాగం. సెమా ఇల్గాజ్ టెమెల్ జరిగింది. ఎంపిక కమిటీలో, ఫైన్ ఆర్ట్స్ మంత్రిత్వ శాఖ జనరల్ మేనేజర్ అసోక్. డాక్టర్ మురత్ సలీం తోకాస్ ప్రాతినిధ్యం వహించారు.

అవార్డు విభాగాలలో సక్సెస్ ర్యాంకింగ్ లేని “యంగ్ ఆర్ట్: 4 వ పోస్టర్ డిజైన్ కాంపిటీషన్” విజేతలు ఈ క్రింది విధంగా ఉన్నారు:

అచీవ్‌మెంట్ అవార్డులు అందుకుంటున్న విద్యార్థులు

  • మెర్ట్ బాసిక్
  • ఎజ్గి సేన్
  • హుస్సేన్ ఉజుంటాస్
  • తహా బెకిర్ మురాత్
  • తుగే సెటింకయ
  • ఎమిట్ బేయర్లే
  • రెఫిక్ యలూర్
  • యూనస్ ఎమ్రే కొజోస్లు

గౌరవప్రదమైన ప్రస్తావన విద్యార్థులు

  • అలీనా సెలిక్
  • ఎలిఫ్ నూర్ హాయక్
  • ఫాట్మా ఐడోస్డు టోర్బాకా
  • నిడా అవ్కు
  • టుస్ డెమిర్
  • సెమాలెట్టిన్ పోలాట్
  • అహ్మెట్ ఎండర్ డెమిర్
  • మెహమెత్ సలీహ్ కిజిల్కయా
  • సెరాప్ కెస్కిన్
  • ఎగ్జిబిషన్ కోసం విద్యార్థులను ప్రదానం చేశారు
  • సెమల్ సెబెసియోయుల్లార్
  • ఎడా సుడే కోకనార్
  • ఎలిఫ్ గోక్తాస్
  • ఎమిన్ అఖాన్
  • Gülsüm Damla Akın
  • హలీమ్ అలడాగ్
  • ఇల్కర్ ఇల్హాన్
  • మెహమెత్ ఇసిక్
  • Şerife Şahin
  • షవ్వాల్ విన్డర్
  • టోల్గా కోబాక్
  • అల్పెర్ ఇజ్కాన్ కరాగల్
  • దిలారా బేసిక్
  • అలీనా మరపోస్లు
  • అలీనా డామ్లా చదివారు
  • ముహమ్మెట్ సెల్మాన్ ఓజ్కాయ
  • సమెట్ అలకా
  • దేవ్రాన్ డెలియోస్లాన్
  • ఎబుబేకిర్ బరక్తుటాన్
  • ఎస్మా తస్తాన్
  • ఎస్రా అటాకాన్
  • ఓడిల్ తైహాన్
  • జినెప్స్ క్వికోక్
  • మెహ్మెట్ అలీ డెమిర్బాస్
  • మెహ్మెట్ కెన్ కయా
  • మురాత్ ఎవ్లెన్స్
  • సఫా అకాలే
  • Şafak డెనిజ్ కాన్బురోస్లు
  • జైనెప్ అడాటెప్

ఈ స్లయిడ్ ప్రదర్శనకు జావాస్క్రిప్ట్ అవసరం.



వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి

వ్యాఖ్యలు