PTT APG తో మీ అంతర్జాతీయ మెయిల్‌ను వేగవంతం చేయండి

ఎక్స్‌ప్రెస్ మెయిల్ డెలివరీతో మీ అంతర్జాతీయ మెయిల్‌ను వేగవంతం చేయండి
ఎక్స్‌ప్రెస్ మెయిల్ డెలివరీతో మీ అంతర్జాతీయ మెయిల్‌ను వేగవంతం చేయండి

PTT Kargo’nun 2008 yılında hayata geçirilmesiyle yıllar boyunca edindiği posta tecrübesini kargo hizmetlerine de yansıtan PTT A.Ş., bu alandaki faaliyetlerini “Her yere zamanında” sloganıyla yürütüyor.


గమ్యం పోస్టల్ అధికారులతో సంతకం చేసిన ద్వైపాక్షిక ఒప్పందాల చట్రంలో 110 దేశాలకు పిటిటి అందించే ప్రాధాన్యత సేవ ఎపిజి (ఎక్స్‌ప్రెస్ మెయిల్ డెలివరీ), మీరు గ్రహీతకు వెంటనే పంపిణీ చేయాలనుకుంటున్న మీ విదేశీ సరుకుల కోసం మీరు ఉపయోగించవచ్చు.

PTT’nin Kullanıcısı olduğu IPS (Uluslar arası Posta Sistemleri) programı sayesinde APG’lerin takibi 90 ülke ile elektronik bilgi alışverişi şeklinde gerçekleştirilmektedir. Ayrıca gönderici/alıcı ya da varış ülkesi tarafından internet sitesinden APG’lerin takibi yapılabilmektedir.

APG సేవలో ప్రైవేట్ మెసెంజర్, విమానం అదనపు సేవలు ఉన్నాయి మరియు అదనపు ఛార్జీలు వర్తించవు.

ఈ సరుకుల నష్టం, దొంగతనం లేదా నష్టం జరిగితే, దేశాల మధ్య ద్వైపాక్షిక ఒప్పందాల చట్రంలో సరైన హోల్డర్లకు పరిహారం చెల్లించబడుతుంది.

ఈ సరుకుల నోటిఫికేషన్ వ్యవధి 4 నెలలకు పరిమితం చేయబడింది, ఇది రవాణా చేసిన రోజు నుండి ప్రారంభమవుతుంది.

పిటిటి ఎక్స్‌ప్రెస్ మెయిల్ సేవకు తెరిచిన దేశాలకు ఇక్కడ క్లిక్ చేయండిమీరు చేరుకోవచ్చు.

వాణిజ్య APG సేవ

Dolaylı temsil ve basitleştirilmiş usul kapsamında değeri 7500 Euro’ ya kadar olan e-ticaret ürünleri herhangi bir ek ücret alınmaksızın kabul edilmektedir. Gümrük beyanı Şirketimizce gönderilerin yurt dışı edilmesinden önce verilmektedir. Müşterilerin talebi halinde gümrük beyan numarası kendilerine e-posta aracılığıyla iletilmektedir. Müşteriler bu beyan numarası ile “Vedop”tan vergi iadelerini almaları mümkün bulunmaktadır.చాట్

వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి

వ్యాఖ్యలు