ఇజ్మీర్ డెనిజ్లీ రైలు షెడ్యూల్ మరియు మ్యాప్ 2019: ఇజ్మీర్ బాస్మనే డెనిజ్లీ ప్రాంతీయ రైలు అనేది బాస్మనే రైలు స్టేషన్ మరియు డెనిజ్లీ రైలు స్టేషన్ మధ్య TCDDకి చెందిన రైల్వే లైన్లో TCDD Taşımacılık ద్వారా నిర్వహించబడే ప్రాంతీయ రైలు. ప్రతి రోజు ఇజ్మీర్ మరియు డెనిజ్లీ మధ్య 6 మ్యూచువల్ విమానాలు ఉన్నాయి. ఇజ్మీర్ నుండి డెనిజ్లీకి 266 కిలోమీటర్ల సగటు ప్రయాణ సమయం 4 గంటలు 45 నిమిషాలుd. İzmir Denizli రైలు షెడ్యూల్ 2019 మరియు İzmir Denizli రైలు పటాన్ని కలిగి ఉన్న ఈ వార్తా నివేదికలో, డెనిజ్లీ మరియు İzmir మధ్య నడుస్తున్న ప్రాంతీయ రైలు గురించి అన్ని వివరాలను మీరు కనుగొనవచ్చు.
ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి ప్రాంతీయ రైళ్లు
ఈ రైళ్లు ప్రతిరోజూ ఇజ్మీర్> డెనిజ్లి> ఇజ్మీర్ మధ్య నడుస్తాయి. ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి ప్రాంతీయ రైళ్లు; İzmir (Basmane)> Gaziemir> Adnan Menderes విమానాశ్రయం> Menderes> Pancar> Torbalı> Tepeköy> Health> Selçuk> Çamlık> భాగస్వాములు> జెర్మెన్సిక్> cncirliova> Aydın> Umurlu> Köşk> Sult> Kul> సుల్తాన్షియార్ ఇది మార్గాలు> బుహార్కెంట్> సరాయికాయ్> గోన్కాల్> డెనిజ్లి మార్గాల్లో పనిచేస్తుంది. ఇజ్మీర్ అద్నాన్ మెండెరేస్ విమానాశ్రయం డెనిజ్లీ రైలు సేవలు, రైలు సమయాలు ఈ వార్తలలో ఉన్నాయి:
ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు స్టేషన్లు
ఇజ్మీర్ నుండి డెనిజ్లి వరకు అన్ని రైళ్లను తనిఖీ చేయండి 25 స్టేషన్లు మరియు విరామాలు
- ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ
- Gaziemir
- అద్నాన్మెండెరెస్ విమానాశ్రయం
- మేందర్
- దుంప
- బాగ్
- Tepeköy
- Selcuk
- PINE GROVE
- భాగస్వాములు
- Germencik
- İncirliova
- మేధో
- Umurlu
- పెవిలియన్
- Sultanhisar
- Atca
- İsabeyli
- Nazilli
- kuyucak
- Pamukören
- Horsunlu
- Buharkent
- Saraykoy
- Goncalı
- డెనిజ్లి
ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు షెడ్యూల్
స్టేషన్ | రైళ్లు | |||||
1. రైలు | 2. రైలు | 3. రైలు | 4. రైలు | 5. రైలు | 6. రైలు | |
ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ | 07:42 | 08:53 | 11:30 | 15:30 | 16:41 | 17:54 |
Gaziemir | 08:01 | 09:13 | 11:49 | 15:49 | 17:01 | 18:13 |
విమానాశ్రయం A. మెండెర్స్ | 08:06 | 09:18 | 11:55 | 15:55 | 17:06 | 18:19 |
మేందర్ | 08:11 | 09:22 | 12:00 | 16:00 | 17:10 | 18:24 |
దుంప | 08:25 | 09:36 | 12:14 | 16:14 | 17:24 | 18:39 |
బాగ్ | 08:36 | 09:48 | 12:25 | 16:25 | 17:37 | 18:50 |
Tepeköy | 08:42 | 09:53 | 12:29 | 16:31 | 17:41 | 18:55 |
Selcuk | 09:09 | 10:17 | 12:53 | 16:55 | 18:05 | 19:20 |
PINE GROVE | 09:22 | 10:30 | 13:06 | 17:08 | 18:18 | 19:36 |
భాగస్వాములు | 09:42 | 10:49 | 13:25 | 17:27 | 18:36 | 19:57 |
Germencik | 09:52 | 11:03 | 13:35 | 17:38 | 18:46 | 20:12 |
İncirliova | 10:02 | 11:14 | 13:45 | 17:49 | 18:58 | 20:22 |
మేధో | 10:13 | 11:27 | 13:56 | 18:04 | 19:09 | 20:33 |
Umurlu | 10:27 | 11:40 | 14:08 | 18:16 | 19:21 | 20:45 |
పెవిలియన్ | 10:36 | 11:50 | 14:17 | 18:26 | 19:31 | 20:54 |
Sultanhisar | 10:46 | 12:01 | 14:28 | 18:36 | 19:41 | 21:04 |
Atca | 10:52 | 12:09 | 14:34 | 18:43 | 19:47 | 21:10 |
İsabeyli | 10:58 | x | x | 18:49 | x | x |
Nazilli | 11:05 | 12:22 | 14:45 | 18:59 | 19:58 | 21:21 |
kuyucak | 11:16 | 12:34 | 14:56 | 19:10 | 20:09 | 21:32 |
Pamukören | 11:23 | 12:42 | 15:03 | 19:17 | 20:16 | 21:39 |
Horsunlu | 11:30 | 12:48 | 15:08 | 19:22 | 20:21 | 21:44 |
Buharkent | 11:42 | 13:01 | 15:24 | 19:34 | 20:33 | 21:56 |
Saraykoy | 11:57 | 13:18 | 15:39 | 19:49 | 20:48 | 22:11 |
Goncalı | 12:16 | 13:37 | 15:58 | 20:08 | 21:07 | 22:30 |
డెనిజ్లి | 12:27 | 13:48 | 16:09 | 20:19 | 21:18 | 22:41 |
డెనిజ్లి ఇజ్మీర్ రైలు షెడ్యూల్
స్టేషన్ | రైళ్లు | |||||
1. రైలు | 2. రైలు | 3. రైలు | 4. రైలు | 5. రైలు | 6. రైలు | |
డెనిజ్లి | 04:20 | 05:50 | 08:25 | 12:45 | 14:35 | 17:30 |
Km. 251 485 + | 04:32 | 06:02 | 08:37 | 12:57 | 14:47 | 17:42 |
Goncalı | 04:34 | 06:04 | 08:39 | 12:59 | 14:49 | 17:45 |
Saraykoy | 04:53 | 06:23 | 08:58 | 13:19 | 15:08 | 18:04 |
Buharkent | 05:08 | 06:38 | 09:14 | 13:34 | 15:23 | 18:23 |
Horsunlu | 05:20 | 06:50 | 09:26 | 13:46 | 15:35 | 18:35 |
Pamukören | 05:26 | 06:56 | 09:32 | 13:52 | 15:41 | 18:41 |
kuyucak | 05:33 | 07:03 | 09:39 | 13:59 | 15:48 | 18:48 |
Nazilli | 05:45 | 07:15 | 09:51 | 14:11 | 16:00 | 19:00 |
İsabeyli | x | 07:21 | x | x | x | 19:06 |
Atca | 05:56 | 07:27 | 10:02 | 14:22 | 16:11 | 19:12 |
Sultanhisar | 06:02 | 07:33 | 10:08 | 14:29 | 16:18 | 19:18 |
పెవిలియన్ | 06:12 | 07:43 | 10:18 | 14:39 | 16:28 | 19:30 |
Umurlu | 06:21 | 07:52 | 10:28 | 14:48 | 16:38 | 19:39 |
మేధో | 06:34 | 08:05 | 10:43 | 15:01 | 16:54 | 19:52 |
İncirliova | 06:44 | 08:15 | 10:53 | 15:11 | 17:05 | 20:02 |
Germencik | 06:54 | 08:25 | 11:04 | 15:21 | 17:15 | 20:13 |
భాగస్వాములు | 07:05 | 08:36 | 11:15 | 15:35 | 17:26 | 20:23 |
PINE GROVE | 07:23 | 08:54 | 11:33 | 15:53 | 17:44 | 20:41 |
Selcuk | 07:36 | 09:08 | 11:46 | 16:06 | 17:57 | 20:55 |
Tepeköy | 08:00 | 09:35 | 12:10 | 16:30 | 18:23 | 21:20 |
బాగ్ | 08:05 | 09:39 | 12:14 | 16:34 | 18:27 | 21:26 |
దుంప | 08:17 | 09:51 | 12:25 | 16:46 | 18:38 | 21:37 |
మేందర్ | 08:32 | 10:05 | 12:40 | 17:02 | 18:53 | 21:52 |
విమానాశ్రయం A. మెండెర్స్ | 08:37 | 10:09 | 12:44 | 17:06 | 18:57 | 21:56 |
Gaziemir | 08:43 | 10:14 | 12:50 | 17:12 | 19:02 | 22:02 |
ఇజ్మీర్ (బసమాన్) టర్కీ | 09:02 | 10:33 | 13:09 | 17:30 | 19:21 | 22:21 |
ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు పటం
ఏజియన్ ప్రాంతీయ రైళ్ల మ్యాప్
ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు టికెట్ ధర
రోజువారీగా నడుస్తున్న ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు కోసం ఆన్లైన్ కొనుగోళ్లు మరియు రిజర్వేషన్లు చేయలేము. మీరు రోజూ టోల్ బూత్ల వద్ద టిక్కెట్లు కొనుగోలు చేయవచ్చు. ఇజ్మీర్ డెనిజ్లి రైలు టికెట్ ధర:
ఒక వ్యక్తికి పుల్మాన్ సీటు టికెట్ ధర X TL'డాక్టర్
TCDD కన్సల్టింగ్ మరియు రిజర్వేషన్ ఫోన్లు
రైలు స్టేషన్లు టికెట్ కార్యాలయాలు టెలిఫోన్ నంబర్లు మరియు ప్రారంభ గంటలు.
İZMİR బాస్మాన్ స్టేషన్
టెల్: 0232 484 86 38 సంప్రదింపులు - (07.00 - 21.30)
SELÇUK స్టేషన్
టెల్: 0232 892 60 06 - (06.00 - 21.00)
ఐడిన్ స్టేషన్
టెల్: 0256 212 99 40 / పొడిగింపు: 71351 - (07.00 - 20.00)
NAZİLLİ స్టేషన్
టెల్: 0256 312 49 79 / పొడిగింపు: 71351 - (06.30 - 20.30)
DENİZLİ స్టేషన్
టెల్: 0258 268 28 31 - (06.00 - 18.00)
వ్యాఖ్యానించిన మొదటి వ్యక్తి అవ్వండి